✂️ทำอาหารไม่เป็น อยากทำอาหารทานเอง หรือมัดใจสามี ลูกๆ

✂️หากคุณ เป็นคนที่กำลังมองหาอาชีพเสริม รายได้เสริม

✂️กำลังตกงาน คิดอยากจะขายอาหารอะไรสักอย่างแต่ทำไม่เป็น

✂️เคยไปเรียนทำอาหารเพื่อประกอบอาชีพก็ได้แต่เมนูธรรมดา รสชาติธรรมดา ซึ่งก็มีขายเต็มไปหมด

✂️อยากจะขายอาหาร แต่ทำไม่อร่อย

✂️เมนูในร้านก็เหมือนร้านอื่นซึ่งไม่มีความแตกต่าง



❗️เราอยากจะบอกคุณว่า ทุกปัญหามีทางออกเสมอ หากคุณ เปิดใจ,❗️



คอร์สสอนทำอาหาร เพื่อประกอบธุรกิจ สอนส่วนตัวโดย เซฟอ๋อง&แมน

✅พิเศษด้วยเมนู และรสชาติไม่เหมือนใคร ที่ลูกค้าจะหาจากที่ไหนไม่ได้

✅สอนตั้งแต่ขั้นพื้นฐานจนกระทั่งจัดจานให้สวยงาม (คนไม่มีพื้นฐานทำอาหาร สามารถมาเรียนได้)

✅สอนแบบจับมือทำไม่ต้องกลัวว่าจะทำได้ไม่อร่อย

✅เลือกเรียนได้ทุกเมนู ไม่ว่าจะเป็นอาหารไทย เกาหลี ญี่ปุ่น ยุโรป อาหารตามสมัยนิยม

       
คอร์สสอนทำอาหาร
image

คอร์สเรียน 1  ขนมจีน

  1. ขนมจีนน้ำพริก
  2. ขนมจีนน้ำยากะทิ
  3. ขนมจีนน้ำยาป่า

 

                            ค่าเรียน 8,000 บาท
                           (ปกติ 18,000 บาท)

                        โปรโมชั่นถึงศุกร์นี้เท่านั้น

 

                              

image

คอร์สเรียนที่ 2  อาหารไทย เมนูข้าวมันไก่

  1. ข้าวมันไก่

  2. ข้าวมันไก่ทอด

  3. ซุปเปอร์ขาไก่

 

                               ค่าเรียน 8,000 บาท

                                  (ปกติ 15,000 บาท)

                                  โปรโมชั่นถึงศุกร์นี้เท่านั้น

 

                                

image

คอร์สเรียนที่ 3  แฮมเบอร์เกอร์

   1. แฮมเบอร์เกอร์

  2. แซนวิชแบบคิวบาร์

  3. สเต็กเนื้อริบอาย

 

                   ค่าเรียน 8,000 บาท
                      (ปกติ 18,000 บาท)

                           โปรโมชั่นถึงศุกร์นี้เท่านั้น

 

                          

image

คอร์สเรียนที่ 4  ขาหมู ล็อปเตอร์

  1. ฟิตแอนด์ชิฟ

  2. สตูขาแกะ

  3. ล็อปเตอร์ทอมิดอร์

 

                          ค่าเรียน 10,000 บาท
                            (ปกติ 24,000 บาท)

                           โปรโมชั่นถึงศุกร์นี้เท่านั้น

 

                  

image

คอร์สเรียน 5  อาหารคลีน

  1. สเต็กอกไก่

  2. ปลากระพงย่าง

  3. ซีซ่าสลัด

 

                    ค่าเรียน 9,000 บาท
                         (ปกติ 18,000 บาท)

                        โปรโมชั่นถึงศุกร์นี้เท่านั้น

 

                

image

คอร์สเรียนที่ 6 อาหารทะเล

  1. ยำแซลม่อน

  2. ปูไข่ดองน้ำปลา  น้ำจิ้มซีฟู้ดสูตรเด็ด

  3. หมูคำหวาน

 

                  ค่าเรียน 8,000 บาท

                         (ปกติ 18,000 บาท)

                        โปรโมชั่นถึงศุกร์นี้เท่านั้น

 

                       

image

คอร์สเรียนที่ 7 อาหารเกาหลี

  1. หมูบุงโกกิ

  2. ไก่ทอด

  3. ผัดวุ้นเส้นเกาหลี

  4. กิมจิ

 

                   ค่าเรียน 15,000 บาท
                       (ปกติ 25,000 บาท)

                        โปรโมชั่นถึงศุกร์นี้เท่านั้น

 

                

image

คอร์สเรียนที่ 8 ชา

  1. ชา

  2. มิลค์เช็คนิวเตล่า

  3. มิลค์เช็คมัจฉะ


 

                           ค่าเรียน 8,000 บาท
                           (ปกติ 16,000 บาท)

                           โปรโมชั่นถึงศุกร์นี้เท่านั้น

 

                  

image

คอร์สเรียนที่ 9  เบเกอรี่

  1. พานาค็อตต้า

  2. ทีรามิสุ

  3. บันน็อฟฟี่

  4. แอปเปิ้ลทาร์

 

 

                     ค่าเรียน 8,000 บาท

                       (ปกติ 15,000 บาท)

                         โปรโมชั่นถึงศุกร์นี้เท่านั้น

 

                       

image

คอร์สเรียนที่ 10 ค็อกเทล 3 อย่าง

 

                        ค่าเรียน 8,000 บาท

                            (ปกติ 15,000 บาท)
 
                               โปรโมชั่นถึงศุกร์นี้เท่านั้น

                              

 
        

คอร์สสอนทำอาหาร Delivery - สอนถึงบ้านคุณ (ทั่วไทย ไปทุกจังหวัด)

 

                      

 

        ค่าบริการเพียง 15,000 บาท/คน เรียน 1 วัน

        (ปกติ 30,000 บาท)

 

     สำหรับเรียน 3 คนขึ้นไป เรียน 1 วัน

         ค่าบริการเพียง 12,000 บาท/คน

        (ปกติ 90,000 บาท)

 

               

 

           

image
บรรยากาศการเรียน
 

 
 
คำถามที่พบบ่อย (Faq)
 
 
Q1 :  ทำอาหารไม่เป็น สามารถเรียนได้ไหม
A1 :  เรียนได้ค่ะ เราสอนตั้งแต่พื้นฐานเลยค่ะ
 


Q2 :  ถ้าเรียนกลับไปแล้วมีข้อสงสัยในขั้นตอนการทำอาหาร ทำอย่างไร
A2 :  เราจะมี Facebook group ให้โพสคำถาม แล้วเชฟจะเข้ามาตอบให้
 


Q3 : อยู่ต่างจังหวัด อยากไปเรียน มีที่พักไหม
A3 : ทางเราสามารถจัดหาที่พักใกล้ที่เรียนให้ได้ค่ะ


Q4 : ราคารวมวัตถุดิบที่ใช้ทำอาหารหรือไม่
A4 : ราคารวมค่าวัสดุทำอาหารแล้ว
 
 
     
Powered by MakeWebEasy.com